๑۩۞۩๑Huyền Thoại Nguyễn Thông๑۩۞۩๑
Chào mừng các bạn đến với forum t2thezoo. Đăng kí hoặc đăng nhập để có thể chat, gửi, bình luận bài viết ^_^
Chào mừng các bạn đến với forum t2thezoo. Đăng kí hoặc đăng nhập để có thể chat, gửi, bình luận bài viết ^_^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Làm tất cả để chúng ta gần nhau hơn

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Xem hướng dẫn chat tại đâyForum xem tốt nhất trên trình duyệt FireFox       Tham gia Game Show mới mọi người ơi

Share | 

HELP ME....HELP ME.....CẦN SỰ GIÚP ĐỠ CỦA T2 ĐÂY...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
lytrang
°¨°º°¨°MEMBER°¨°º°¨°
°¨°º°¨°MEMBER°¨°º°¨°
lytrang

HELP ME....HELP ME.....CẦN SỰ GIÚP ĐỠ CỦA T2 ĐÂY... Empty
Bài gửiTiêu đề: HELP ME....HELP ME.....CẦN SỰ GIÚP ĐỠ CỦA T2 ĐÂY...   HELP ME....HELP ME.....CẦN SỰ GIÚP ĐỠ CỦA T2 ĐÂY... I_icon_minitimeTue Jun 19, 2012 6:25 am

chẳng giấu gì các bạn t2 nhà mình, nhà tui có một thằng em đã đến tuổi..(ayza giống gả cưới cho nó quá nhỉ...keke...) thi đại học, địa điểm thi có rùi...và mình thì chịu....
địa điểm là:....gì gì đó, khu d trường cao đẳng công thương ....
hình như trường đại học nó thi mượn trường này làm điểm thi....kính mong bà con t2 nào biết,or ở gần khu vực này ra tay giúp đỡ em mình với.....
xin chân thành cảm ơn t2 rất là nhiều lun...
Kanashii Nguyễn
°¨°º°¨°ADMIN°¨°º°¨°
°¨°º°¨°ADMIN°¨°º°¨°
Kanashii Nguyễn

HELP ME....HELP ME.....CẦN SỰ GIÚP ĐỠ CỦA T2 ĐÂY... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME....HELP ME.....CẦN SỰ GIÚP ĐỠ CỦA T2 ĐÂY...   HELP ME....HELP ME.....CẦN SỰ GIÚP ĐỠ CỦA T2 ĐÂY... I_icon_minitimeTue Jun 19, 2012 8:54 pm

hình như trường này bên Q9 HELP ME....HELP ME.....CẦN SỰ GIÚP ĐỠ CỦA T2 ĐÂY... 860004985hỏi kĩ lại đi, bi giờ trường CĐ ĐH tên giông giống nhau cũng khá nhiều ak. đc thì ad giúp cho nhưng mà phải có điều kiện ah nha HELP ME....HELP ME.....CẦN SỰ GIÚP ĐỠ CỦA T2 ĐÂY... 1460945738
https://t2thezoo.forum-viet.com

HELP ME....HELP ME.....CẦN SỰ GIÚP ĐỠ CỦA T2 ĐÂY...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang